A3/4-Dân Lập Hà Nội
Cám ơn bạn đã ghé thăm diễn đàn A34-DL Hà Nội
A3/4-Dân Lập Hà Nội
Cám ơn bạn đã ghé thăm diễn đàn A34-DL Hà Nội
A3/4-Dân Lập Hà Nội
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

A3/4-Dân Lập Hà Nội

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

We are friends, alright?!?

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Mrs.Chen
Học Sinh
Học Sinh
Mrs.Chen

Virgo Tổng số bài gửi : 58
Điểm : 131

We are friends, alright?!? Empty
Bài gửiTiêu đề: We are friends, alright?!?   We are friends, alright?!? I_icon_minitimeSun May 30, 2010 8:34 pm

Vậy là phải chia tay mọi người rồi,.... Có thể đối với mình đó là một sự bắt đầu cho những dự định mới. Đúng, mình có ước mơ của mình và mình sẽ làm tất cả để ước mơ ấy trở thành sự thật. Đúng, mình yêu Trung Quốc, mình sẽ đi du học,.... Mình phải tìm cho được 1 phần quá khứ của mình ở đó và tìm 1 người - chính người đó đã cho mình môt ước mơ, và mình bất chấp tất cả để thực hiện nó....:" Gong Ge!!! Ni yi ding deng Mi Mi, Mi Mi kan dao le, Mi Mi de meng xiang!!!" (A. Công!! Anh nhất định phải đợi Mi Mi đấy, Mi Mi đã tìm thấy rồi, mơ ước của Mi Mi đó!). Vậy là rời xa mái trường cấp 3 rồi. SS của mình hỏi có buồn không? Buồn đôi chút, nhớ chút ít, tiếc một chút,.... Nhưng thôi, mình sẽ cố gắng để vượt qua tất cả, vì chẳng có bữa tiệc nào là không tàn cả, cũng phải đến lúc chia tay, và khi gặp lại nhau, nhìn nhau, nở một nụ cười tươi, để khi bất chợt trên đường bỗng nhận ra đứa bạn hồi cấp 3. Có người từng nói với mình, không có sự kết thúc thì không có sự bắt đầu!! Chuấn không cần chỉnh, chỉnh nữa mất chuẩn!!! Mình chỉ hy vọng mọi người vẫn luôn nhớ đến mình - một con bé hồi lớp 11, nhút nhát, không dám nói chuyện với mọi người trong lớp, nhưng đến lớp 12 thì thay đổi hẳn, sau lần đi thăm quan ấy, chắc mọi người sẽ thấy ngạc nhiên, và mình cũng thấy ngạc nhiên bởi chính mình,... phải cảm ơn một người!!! Người đó đã nói thích mình, 26/10/2009, và tất nhiên mình cũng thích người đó, bây giờ vẫn vậy, không thay đổi gì cả!!!.... Và mình trở thành một người khác, vui vẻ, vô tư,... hâm hâm, để đến khi chúng nó gọi mình là Pờ Râu ( dân tộc thiểu số!!! ặc ặc). Câu cuối chốt lại nè, vì từ lúc nãy đến giờ ăn nói buồn cười quá,... Không nói nữa, đêm nay mất ngủ thì die,.. Chúc mọi người vui vẻ, hạnh phúc và đạt được thành công trong cuộc sống!!! I love U!!
P/S: ở đây có một con bé ngồi viết những dòng lưu bút cuối cùng, gửi đến cho mọi người lời chúc thành công từ tận đáy lòng..,... We are friends, alright??! Alright?!?
traicam

Aquarius Tổng số bài gửi : 1
Điểm : 1

We are friends, alright?!? Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: We are friends, alright?!?   We are friends, alright?!? I_icon_minitimeSun Jul 11, 2010 6:55 pm

chúc cho ước mơ của bạn nhanh chóng thành hiện thực, chúc bạn thành đạt , hạnh phúc và luôn cười. Nụ cười hạnh phúc và mãn nguyện nhé. Hương yêu bạn và yêu tất cả các bạn lớp 12a34

We are friends, alright?!?
Trang 1 trong tổng số 1 trang